Joined June 2026
Tajir leo ndio nimeamini kuwa vijana wasikufatishe watapotea izo siff mbili za mbele awakai watu wa kawaida tena zimewekewa utepe kabisa apo ni viongozi na system 😁👐👐
1
4
10
943
Dumbiya leo anahujumiwa
2
13
444
#BajabirAt6. Miaka 6 ya kitoa huduma za usafirishaji wa mizigo,kuanzia mizigo midogo hadi mikubwa. #BajabirLogistics
7
10
270
Ngaso retweeted
Hivi Mani yuu ni timu ya mpira kweli? Isijekuwa ni wavuvi wanalazimishwa kucheza mpira 😂🚮🚮
1
3
16
556
Yes, shuleni kwa sasa it's hard kuwasimamia watoto nidhamu....as mwalimu FUNDISHA uendelee na 50 zako
Replying to @bajabiri
Tunaweza walaumu watoto ila shida ipo kwenye malezi. Kuanzia ngazi ya familia mpaka huko mashuleni, nidhamu ipo chini sana.
1
1
8
555
Fear women
5
100
7,991
Mnampambaniaje na huku katekewa Nairobi kama kawaibia wakenya tutajuaje?
TUMPAMBANIE KAMA ANAVYOTUPAMBANIA FREE TWAHA MWAIPAYA
Mbona hayo madudu yana soko sana tu
Mtu unaiba Transfoma unaipeleka wapi au unaenda kuuza wapi? 🤔 Ila vijana wa hii Nchi🙌🙌🙌😂
1
2
12
664
Ngaso retweeted
Hii kenge haihudhurii vikao vyetu wanaume 🚮🚮🚮
I hate men that are slow, God forbid.
4
1
7
1,391
Sehemu kubwa ya watanzania hawataki kuwajibika kwenye malezi ya watoto. Lawama zao huwa kwa walimu. Shule sio kituo cha kubadili tabia ya mtoto, shule ni sehemu ya kumfundisha mtoto maarifa ya kitaaluma,ndio maana mitihani haipimi tabia Bali walichosoma
Replying to @bajabiri
Mambo mengi au tabia nyingi kwenye jamii zetu ni matokeo ya malezi kuanzia nyumbani (ngazi za familia) mengine ni kutafuta wakuwatupia lawama tu
1
3
7
253
Usisingizie joto na jua. Zipo #StreetSoul
3
8
423
#TajiriLaKihaya Wakuu KWA hio mm ndio nafaham Dau za wadada wote Tanzania 🇹🇿😅🤣🙌🏽🙌🏾
26
12
2
92
13,436
Weekends. We put on these. 95,000/= tu. #JustFitMasaki #JustFitKunduchiMall #JustFitKijitonyama #JustFitMbeziBeach #JustFitAIMMall. Branch ya Mlimani City bado imefungwa,ipo kwenye matengenezo,
7
9
160
Ngaso retweeted
BRO TO BRO Kamwe usiwahi kutumia ulimi wako sehemu ambazo madaktari hutumia glovu kugusa
1
4
328
Yanga wamechelewa sanaaa...
Uongozi wa Klabu ya Young Africans (Yanga SC) umetangaza kuvunja mkataba na Kocha Mkuu wa timu ya kwanza, Manqoba Mngqithi, huku ukisitisha pia mkataba wa Kocha wa Viungo, Chyna Mokaila. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na klabu hiyo Oktoba 24, 2026, uamuzi huo unahusu makocha hao wawili ambao walikuwa sehemu ya benchi la ufundi la timu ya kwanza. Katika taarifa hiyo, Yanga imewashukuru makocha hao kwa mchango wao ndani ya klabu na kuwatakia kila la heri katika majukumu yao mapya. Aidha, klabu hiyo imesema tayari imeanza mchakato wa haraka wa kumpata Kocha Mkuu mpya, ambao inatarajia kuukamilisha hivi karibuni. #KitengeSports
2
12
416
Amin Ankol. Mungu atafanikisha hili.... Ubavuni itakuwa na Chapa kubwa #BAJABIR
Replying to @bajabiri
Ankol siku ukinunua Semi tu iwe yangu twende na muda😁
1
2
6
271
Kama elimu yako haikutoi kwenye umaskini. Basi umaskini upo ndani ya elimu yako.
19
46
130
1,695
Wito ni kufundisha. Wito ni kumsadia mtoto afaulu. Wito sio kukimbizana na watoto maporini kisa wanatega shule. Wito sio kuhangaika kumzuia mtoto asivute bangi ,wakati kwao hasemwi. Mwalimu ana watoto 200 unaanzaje kumlaumu hamuangalii mwanao na wewe unao watatu HOME?
Replying to @bajabiri
The so called "Uwalimu ni Wito" haupo tena, na bahati mbaya zaidi Wazazi tumekuwa bize na utaftaji kiasi kwamba tumesahau jukumu muhimu la malezi. Tumejikita kuhakikisha mtoto anapata huduma zote za msingi na tumesahau kabisa kuhusu Malezi.
4
2
18
1,039
Watoto wanapaswa kupewa majina mazuri na wazazi, majina kama Neema, Faraja, Bahati, Juhudi, Ushindi nk. Lakini mtoto usimpe jina kama Matatizo, Shida, Junior, Yuda, Havijawa nk. Jina limebeba unabii wake utakaomjia kama jina lake lilivyo.
8
14
49
1,534
Kwanini sa mnaenda kuishi ugenini si mje tu nyumbani wanetu Sasa kama ametekwa Kenya mtamlaumu nani?
‼️MWAIPAYA AMETEKWA‼️ Kamanda Twaha Mwaipaya ametekwa na Watu wasiojulikana muda mchache uliopita akiwa maeneo ya Kamulu road - Nairobi. Watekaji walikuwa wamevaa kiraia na usoni walivaa Musk, walikuwa na gari tatu ambapo waliblock gari ambayo alikuwa amepanda Mwaipaya, Kisha wakamshusha na kuondoka nae. Kwa mujibu wa mashuhuda wanasema mfumo uliotumika ni kama ilikuwa Operation, kuna wasiwasi wa simu kufatiliwa ( Tracking ) suala ambalo linaibuwa maswali makubwa sana kuhusu usalama wa Wageni wanapokuwa Nairobi. #FreeTwahaMwaipaya
8