Travis retweeted
Leo baada ya kutoka kanisani nilirudi home mapema sana nikalala tu nimeamka watu wameshanisahau kama nipo wanajua bado sijarudi maana niliporudi tu nikalala nilikua na uchovu sana kutokana na safari ya jana kutoka USA mpaka bongo sio kitu kidogo ila ukweli nilimiss sana Ugali.
Travis retweeted
Mdogo wangu anaenda #udsm kuanza first year, nani nimkabidhi?
🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥
🔥🔥New!! New!!New!!!🔥🔥 please repost 🙏🙏🙏
Jengo la biashara, Lina seheme ya kuweka Bank mbili, maduka sita, Ukumbi wa mikutano na ofisi sita,
Kwa designs kali kama hizi,Tupigie @Geo_Traverse @GeoConstructors
0719 336 667/ 0763 782 274
Travis retweeted
🔥🔥New!! New!!New!!!🔥🔥 please repost 🙏🙏🙏
Jengo la biashara, Lina seheme ya kuweka Bank mbili, maduka sita, Ukumbi wa mikutano na ofisi sita,
Kwa designs kali kama hizi,Tupigie @Geo_Traverse @GeoConstructors
0719 336 667/ 0763 782 274
Travis retweeted
Nilipowaambia lilikuwa ni TUKIO LA MASHOGA mkaniona nimedata.
Wewe ukiona jamba linapewa chapuo na BASHITE jua kuna ushoga humo. Wewe jitu lina mahips vile unategemea nini?
























