
GOD FIRST|| Football|| HIP-HOP|| @liverpoolfc || @simbasc|| Mzee Mbuzi 🐐|| JÜRGEN KLOPP❤️|| Home Sio Safi|| UDSM|| Dental is and forever be my home 🦷
Tanzania
Joined December 2021
- Tweets103K
- Following912
- Followers1.6K
- Likes86.3K
Pinned Tweet
Tuache kujazana ujinga bana NET SALARY ya 800K per month sio hela ndogo
Sema humu kila mtu tajiri bhan🙌🤝
Robyn George retweeted
Uzuri Mashabiki wa Man U timu yao huwaga ni Prime Barcelona kabla ya Mechii…. Ila Mechi ikiwa inaendelea inageuka kuwa Ndanda Fc wanakuchele.😂😂😂😂😂🙌🏼💔🚮
Hapa akina dume jeuri na maliki wa goba na sam watajifanya hawaoni ni timu ya wakimbizi 🤣🤣
Robyn George retweeted
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂🖕🏼🍆
Robyn George retweeted
Nilipoanza kazi mahali fulani nilipanga na mdada wa makamo hivi alikuwa na bwana ake ila bwana ake alikuwa sio mkazi wa pale anakuja na kuondoka tulikuwa tunaitana kaka na dada kwa heshima sana kumbe mimi namtaka na yeye ananitaka kila mmoja ana muhofia mwenzake
Siku zikaenda ikawa kila nikienda mjini namuaga ananiagiza zawadi yaani ile “kaka ukirudi niletee zawadi” nikawa namletea vitu vidogo vidogo anashukuru
Kila nikitaka kwenda town namuuliza “nikuletee nini” anasema “chochote niletee” siku moja nikasema leo napima kama maji ni marefu au nimafupi nikamchagulia chupi kali sana nikajisemea kimoyo moyo nampelekea hii nione kama atapokea
Nikiwa njiani nikamwambia kuna kitu nimemnunulia ila naogopa kukupa akanihimiza nimpe nikampa then nikaondoka ile hofu niliyokuwa nayo siku rudi nyumbani mpaka saa 12
Jioni naona ananipigia akaniambia kaka uko wapi nikamwambia niko mjini akasema ukurudi nishtue. nimerudi akaniambia “kaka sijui nikushukru vipi yaani chupi zangu zote zimeisha humu ndani”
Usiku wa siku ya 3 tangu tupeane zawadi akaniambia chakula ntakuwekea nikasema “nitashukuru”alipika pilau tamu sana
Kwenye saa 5 hivi ananitumia message kuniambia “Hivi hautamani kuona kama zimenitosha au kuona kama zimenipendeza jamani”
Nikamwambia natamani akasema fungua mlango nakuja niliona kama utani akaja akanifungulia khanga umeona zilivyo nzuri aka geuka na nyuma dada alikuwa na tako yule sasa chupi ilimkaa vizuri hatari titi dede nilibaki nimeachama mdomo kama kuku wa kideli
Baada ya kuangalia nikajiongeza sikutumia nguvu nilikula haswa ile siku mpaka majogoo sasa siku zilivyoendelea ndiyo akawa anasema na yeye alinielewa kitambo ila kusema ndiyo alikuwa anashindwa siku na hama kikazi alilia kama mtoto
Robyn George retweeted
✅ Vote for the Player of the Match from our win against Villarreal: lfc.tv/47r4JmF
Robyn George retweeted
Barca tatizo lake hua ni kupata red tu, asipopata red msimu huu atafika mbali!























