لا إله إلا الله محمد الرسول الله

Tanzania
Joined November 2011
Najua Binadam sijakamilika, niliowakosea naomba mnisamehe na Dua njema mniombee...
6
48
6
239
Pale Yanga tumesajili Magalasa chini ya Eng Hersi halafu lawama anapewa Kocha kwa kufukuzwa Ifike muda wanaYanga tuseme ukweli tunaharibu CV za Makocha wakati tatizo ni Eng Hersi
1
1
28
Koma ndoo 😅😅
You Better Watch Your Back @YoungAfricansSC
1
16
Yanga inachekesha kama sio Team yako 😂😂
5
1
36
2,786
Mbona mapema tena hata Msimu hujaisha?
4
368
HATUWEZI 😁
6
6
1
73
3,297
Adamoo retweeted
Replying to @Addy_Adams
Asante “Malezi yanachangia” Sana 80%.watot wa BaoBao nao excuse yao n Kata!? Mbona sis tumesoma kata..ivi unajua wazaz hua wana omba shule zifunguliwe watoto wamewachosha!? Suala la Malezi limekua la walimu pekee wakati nyakat zetu ilikua n jamii nzima.wazaz tubadirike
2
1
89
Marvellous Marvin Hagler the greatest and my favorite middleweight of all time,,, Mkali alikua hajui kurudi nyuma wala kushika hata upige ngumi vipi. Rest Well CHAMP 🕊️
Round one of “Hagler vs Hearns” is undoubtedly the greatest opening round in boxing history. This should be posted here once a week. I don’t care how many times I see it, it never gets old.
212
Lilikua suala la muda tu 😂😂😂😂
Tottenham ana ubonda tu,,, Migos wajiangalie
3
407
🤣🤣🤣🙌🏻
You Better Watch Your Back @YoungAfricansSC
2
1
42
Chelsea aka Migos kadinywa huku 😂😂😂
2
337
Huu mwaka uishe tu kwakweli… Miezi miwili nyuma nililipia kimakosa kiwanja cha jirani tsh 565k… uki Surrender Hati kuna gharama tena yaani almost 800k imepotea,,mind you hapo inabidi na kiwanja changu nikilipie upya Si kawaida au nina wenge la AROSTO maana niko Sober muda
8
5
5
61
5,976
Wizara ya Ardhi iangalie hili suala mtu akikosea wafanye tu Transfer ya jina kuliko unazidi kupoteza hela utaenda kulipia Official Search na Deed Surrender pia ulipie. Zaidi ya hapo ni kama utapeli hela unailipia hairudi. Pia Wanafanya kazi kwa Mazoea hawaendi kwenye Plot husika
5
751
Tottenham ana ubonda tu,,, Migos wajiangalie
3
1
12
904
Ni umaskini tu,,, kama mzazi unatakiwa upambane sana mtoto wako asije kusoma hizi shule za kata Nimeoana baadhi ya video, Wanafunzi waliomaliza form IV wengi wao tayari wameshaharibikiwa kabisa
16
20
7
175
11,039
You Better Watch Your Back @YoungAfricansSC
5
12
2
161
7,979
Everton miyeyusho wanashindwa kukaza 🚮
6
2
22
1,235
Huyo mama anaweza ishia pabaya san kwa tamaa zake mbaya 1. Kwa mujibu wa sheria zetu, kupokea hela kimakosa na akajulishwa kuwa si zake na akakaidi kuzirejesha ni kosa la jinai kwenye PENAL CODE Cap 258 kfungu kidogo (e) “kutumia hela kwa hiari yako kunaweza kuonyesha nia ya udanganyifu hata kama unapanga kuzilipa baadaye” 2. Sheria nyingine ya LAW OF CONTRACT Section 72 kinasema kwamba “mtu aliyepokea pesa kimakoda anatakiwa kuzirejesha. Hapa mkuu tumia wadosi wa kaki, hizo hela utazipata vizuri tu, sheria zipo wazi.
Fainal,,, mlisema yule Mama mstaarabu kwa jinsi anavyoongea lakini ndio hivyo tena kaingia tamaa japo nilimuambia achukue 1mil anitumie iliyobaki…
6
5
1
26
4,899
Please don’t
Fegi nimeacha huu mwezi wa 10,,, Leo kama naona kabisa dalili za kununua PAKTI 😆
1
301
Fegi nimeacha huu mwezi wa 10,,, Leo kama naona kabisa dalili za kununua PAKTI 😆
15
5
6
84
12,325