Falsafa Baba! retweeted
"Bado sinywi pombe kama ulivyoniacha shuga../
Huwa naswali ila sifungi mawazo yamenipa ulcers../
Wananicheka ujinga 'coz nakuongelea wewe tu../
Nikiongelea mapenzi mfano wangu wakwanza ni wewe boo../
Sema mheshimiwa @MwanaFA anakuwa deep sana kwenye mapenzi. Hii ni hazina🙌
Falsafa Baba! retweeted
Usiruhusu makosa/kushindwa kwako kukutafsiri bali tumia kushindwa/makosa yako kujifunza!!
Falsafa Baba! retweeted
HONGERENI JamiiForums kwa kuanzisha ”JamiiCheck”… leo mtu akilishwa matango pori mtandaoni akaaruka nayo, kaamua mwenyewe, kwani mmewapa watumia mtandao fursa ya kucheck usahihi wa habari/taarifa!👏🏾👏🏾👏🏾👏🏾💪🏽💪🏽🇹🇿🇹🇿🇹🇿
Ubarikiwe sana 🙏🏾
Uandishi na style ya @MwanaFA uko juu Miaka Yote kwenye tasnia ya muziki Bongo! Sijawahi boreka kumsikiliza! Wakati mwingine nilitamani asishirikishe mtu ataharibu wimbo 😂😂
Heshima 🙌🏿💯
Amiiin..asante sana
Kaka mkubwa @MwanaFA ,
Wewe ni Kama kitabu Cha rejea...
Muziki mzuri +Hekima na Busara za maisha..
Ishi Sana..FA🙏🏿
Falsafa Baba! retweeted
Wakikuuliza unaendeleaje waambie vizuri zaidi ya jana vizuri zaidi ya wao. Mungu ana maguvu sana, miluzi mingi na kubwa la mbwa sipotei. Mipango ya miaka chungu nzima na dira hunitoin yanaitika yakijisikia maisha usiyavalie kikoi na siyo lazima yakubali kwani unayadai? ♪♪♪











